Fréttir


16. mar. 2020

TILKYNNING UM STARFSEMI - Símanúmer starfsmanna

Tilkynning frá Minjastofnun Íslands um starfsemi stofnunarinnar til 13. apríl

Skrifstofur Minjastofnunar Íslands um allt land verða lokaðar öðrum en starfsfólki stofnunarinnar til 13. apríl til að draga úr smithættu vegna Covid-19. Samskipti milli starfsfólks eru einnig takmörkuð svo stofnunin geti á næstu vikum veitt þá þjónustu sem henni ber samkvæmt lögum. Viðskiptavinir eru því hvattir til rafrænna samskipta í stað heimsókna til að draga úr smithættu. Starfsmenn munu heldur ekki eiga fundi á vettvangi, en munu að sjálfsögðu sinna nauðsynlegum vettvangskönnunum og hafa rafræn samskipti í kjölfarið.

Vegna skertrar starfsemi verður ekki unnt að svara í aðalsímanúmer stofnunarinnar, en hægt er að hafa samband símleiðis frá kl. 9:00 til 15:00 í eftirtalin símanúmer auk þess sem starfsfólk mun svara tölvupósti eins skjótt og kostur er.

Netföng og símanúmer starfsfólks Minjastofnunar Íslands:

Forstöðumaður:

Kristín Huld Sigurðardóttir, kristinhuld@minjastofnun.is; s. 8936631

Skrifstofa og fjármál:

Esther Anna Jóhannsdóttir, esther@minjastofnun.is; s. 5701303

Hanna Jóhannsdóttir, hanna@minjastofnun.is; s. 5701300

Rannsókna- og miðlunarsvið:

Agnes Stefánsdóttir, agnes@minjastofnun.is; s. 5701304

Ásta Hermannsdóttir, asta@minjastofnun.is; s. 5701313

Guðlaug Vilbogadóttir, gudlaug@minjastofnun.is; s. 5701307

Oddgeir Isaksen, oddgeir@minjastofnun.is; s. 5701306

Sigurður Bergsteinsson, sigurdur@minjastofnun.is; s. 5701320

Sólrún Inga Traustadóttir, solrun@minjastofnun.is; s. 5701309

Umhverfis- og skipulagssvið:

Inga Sóley Kristjönudóttir, ingasoley@minjastofnun.is; s. 8986630

Kristinn Magnússon, kristinn@minjastofnun.is; s. 5701305

Margrét Þormar, margret@minjastofnun.is; s. 5701323

Pétur H. Ármannsson, petur@minjastofnun.is; s. 5701308

Minjavarðasvið:

Reykjavík og nágrenni: 

Guðný Gerður Gunnarsdóttir, gudnygerdur@minjastofnun.is; s. 5701311

Reykjanes:

Þór Hjaltalín, thor@minjastofnun.is; s. 8458510

Vesturland:

Magnús A. Sigurðsson, magnus@minjastofnun.is; s. 8951880

Norðurland vestra:

Guðmundur Stefán Sigurðsson, gudmundur@minjastofnun.is; s. 8614200

Norðurland eystra:

Sædís Gunnarsdóttir, saedis@minjastofnun.is; s. 8321700

Austurland:

Þuríður Elísa Harðardóttir, thuridur@minjastofnun.is; s. 8641451

Suðurland:

Uggi Ævarsson, uggi@minjastofnun.is; s. 8988852